o Solusan - Raisefiber Communication Co., Ltd.
BGP

Ojutu

Solusan Cabling Ti Ile-iṣẹ Data Ṣiṣeto Ile-iṣẹ Data Idagbasoke

rthfd (7)

Ni ode oni, igbi ti ijabọ data Intanẹẹti ti ṣe igbega idagbasoke iyara ti ibeere ṣiṣe data ati ibeere ibi ipamọ.Awọn iyara ti o ga julọ ati awọn ibeere bandiwidi diẹ sii jẹ ohun elo awakọ ati awọn yiyan faaji ni ile-iṣẹ data.Ti a ko ba gbe Layer ti ara lọ daradara, yoo jiya awọn ewu bii ibajẹ iṣẹ ṣiṣe, eto aiṣedeede, idiyele awọn iṣagbega gbowolori, ati akoko idaduro nẹtiwọọki.

Ojutu cabling data ile-iwuwo giga le jẹ ki imuṣiṣẹ ni irọrun, pese iṣẹ ti o gbẹkẹle, ati imudara imugboroja rọ ati igbesoke iyara pẹlu awọn ibeere iṣowo iṣowo ti npọ si nigbagbogbo lati ṣe deede si iyipada awọn iwulo ọja.

rthfd (4)
rthfd (2)

MTP ®/ Ohun elo aṣoju ti MPO okun onirin okun

MTP ®/ MPO/LC ti tẹlẹAwọn oluṣelọpọ Okun Optic Patch Cord - China Fiber Optic Patch Cord Factory & Awọn olupese (raisefiber.com)) Awọn okun patch fiber opitika ti wa ni lilo pupọ ni awọn agbegbe inu ile bi awọn ọna asopọ ẹhin ẹhin 10G lati dinku akoko fifi sori ẹrọ ati awọn idiyele iṣẹ.

rthfd (23)

Nigbati 40G/100G ba ni asopọ, MTP ®/ MPO(MTP MPO Optical Patch Cord Awọn oluṣelọpọ - China MTP MPO Optical Patch Cord Factory & Awọn olupese (raisefiber.com)) okun patch fiber + ojutu nronu ohun ti nmu badọgba lati mu iṣamulo aaye dara ati fi awọn idiyele pamọ.

rthfd (25)

Aṣoju awọn ohun elo ti data aarin cabling

Pese awọn alabara pẹlu iyara giga, iṣamulo aaye giga, iṣẹ ṣiṣe giga ati iye owo kekere ti eleto cabling fun ile-iṣẹ data

rthfd (26)

GIGA didara ohun elo- Fiber Optic Cable Ara jẹ ti awọn ohun elo ṣiṣu OFNP, OFNP lọwọlọwọ ni ipele ti o ga julọ ti resistance, eyiti o jẹ didan, alakikanju, aabo ayika, ko rọ, ko fọ ati pe ko ni irọrun dibajẹ.USB opitika inu jẹ aramid, eyiti o jẹ alakikanju, fifẹ, ti kii ṣe majele, idaduro ina, aabo mojuto ati ẹfin kekere.Asopọmọra jẹ awọn ohun elo ṣiṣu PBT ati bàbà ti o dara, eyiti o duro, ti o tọ, aabo ayika, sooro iwọn otutu ti o ga, kii ṣe ipare, ko fọ ati pe ko ni irọrun dibajẹ.

mojuto akowọle didara ga- Kokoro jẹ OM3 ti CORNING US, eyiti o rọrun lati weld, ṣe idaniloju pipadanu opiti kekere ati gbigbe iduroṣinṣin.Mortise jẹ awọn ohun elo amọ lulú ilu ilu Japan gbe wọle si zirconia, eyiti kii ṣe pipadanu data ati pe o ni igbesi aye gigun (iye lilo jẹ diẹ sii ju awọn akoko 1,000 lọ).

AGBAYE Ibaraẹnisọrọ Standard- Awọn ọja ni o ni olorinrin ati ogbo ọnà, ni ibamu pẹlu International Telecommunication Standard.Lilo awọn igun titẹ grinder ati lapping ilana ti SEIKO JAPAN, awọn mojuto ati mortise ni ko si aiṣedeede ati opin oju ni ko si aafo, ko si to muna, ko si scratches ko si si şuga.Oṣuwọn Ikọja-akoko Kan ti Interferometer 3D jẹ to 98%, ni ibamu si Standard IEC International.

MULTIMODE DUPLEX- Awọn kebulu okun 50/125 micron pẹlu awọn ọna asopọ LC fọọmu kekere meji ti a ṣe apẹrẹ fun awọn ohun elo 10 Gigabit ni awọn nẹtiwọki SAN ati awọn ile-iṣẹ data;OM3 LOMMF (lesa iṣapeye olona-mode okun) ti won won;Ni ibamu pẹlu gbogbo multimode 50/125 micron fiber cabling Sopọ si ohun elo nẹtiwọọki laser VCSEL gẹgẹbi awọn transceivers SFP +, awọn iyipada Ethernet, awọn oluyipada media, awọn ẹrọ Ethernet ile-iṣẹ, ati fiber opitika NIC's

LO PUPO- O dara fun awọn transceivers SFP ati awọn oluyipada media, ni ibamu pẹlu HUAWEI ati Sisiko, gẹgẹbi Sisiko ibaramu 10GBASE-SR SFP + Module Transceiver, Cisco SFP-10G-SR Gigabit Interface Converter SFP Module, Cisco SFP-10G-SR 10GBase-SR SFP + Transceiver, Cisco ifaramọ 1000BASE-SX SFP Transceiver Module GLC-SX-MM-OEM, Cisco MGBSX1 Gigabit SX Mini-GBIC SFP Transceiver, Cisco GLC-SX-MMD, Cisco Gigabit SX Mini-GBIC.

Fiber Optic Patch Cord Production Pictures

rthfd (8)
rthfd (9)
rthfd (5)
rthfd (6)

Awọn aworan iṣelọpọ MPO/MTP

rthfd (10)
rthfd (11)
rthfd (13)
rthfd (15)
rthfd (24)
rthfd (17)
rthfd (19)
rthfd (22)